DiscoveryTable ReservationOrder DeliverySheisNowPOS
Tiếng Anh
Tiếng Việt
00:00 - 23:59
ShopeeFood
TP. HCM
TP. HCM128811 địa điểm
Hà Nội70178 địa điểm
Đà Nẵng20384 địa điểm
Cần Thơ7012 địa điểm
Hải Phòng6792 địa điểm
Huế4883 địa điểm
Khánh Hoà5075 địa điểm
Đồng Nai10469 địa điểm
Nghệ An1530 địa điểm
Vũng Tàu4018 địa điểm
An Giang690 địa điểm
Bạc Liêu207 địa điểm
Bắc Giang199 địa điểm
Bắc Ninh1248 địa điểm
Bến Tre249 địa điểm
Bình Dương14625 địa điểm
Bình Định2638 địa điểm
Bình Phước191 địa điểm
Bình Thuận1816 địa điểm
Cà Mau276 địa điểm
Đắk Lắk1460 địa điểm
Đồng Tháp445 địa điểm
Gia Lai488 địa điểm
Hải Dương610 địa điểm
Hậu Giang117 địa điểm
Hưng Yên384 địa điểm
Kiên Giang843 địa điểm
Lâm Đồng2070 địa điểm
Long An471 địa điểm
Nam Định835 địa điểm
Ninh Thuận261 địa điểm
Phú Thọ230 địa điểm
Phú Yên479 địa điểm
Quảng Bình245 địa điểm
Quảng Nam1087 địa điểm
Quảng Ngãi792 địa điểm
Quảng Ninh753 địa điểm
Sóc Trăng318 địa điểm
Tây Ninh438 địa điểm
Thái Bình298 địa điểm
Thái Nguyên1337 địa điểm
Thanh Hoá769 địa điểm
Tiền Giang790 địa điểm
Trà Vinh302 địa điểm
Vĩnh Long472 địa điểm
Vĩnh Phúc186 địa điểm
Đồ ănThực phẩmRượu biaHoaSiêu thịThuốcThú cưng
Tiếng Anh
Tiếng Việt
x
Đặt Đồ ăn, giao hàng từ 20'... có 113812 địa điểm ở TP. HCM từ 00:00 - 23:59
x
App now

Hello you!

We are pleased to inform you that our application ShopeeFood is changed its name to

ShopeeFood

Cập nhật phiên bản mới

x
Bạn muốn giao đến đâu?
Tìm trên bản đồ
Xôi Bình Tiên

Xôi Bình Tiên

9 nhà hàng trong chi nhánh này - 142 bình luận

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Trần Đại Nghĩa

11 Trần Đại Nghĩa, Ấp 2, X. Tân Kiên, Bình Chánh, TP. HCM

Flash Sale

Xôi Bình Tiên - Tỉnh Lộ 10

526 Tỉnh Lộ 10, P. Bình Trị Đông, Bình Tân, TP. HCM

Flash Sale

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Minh Phụng

88 Minh Phụng, P. 5, Quận 6, TP. HCM

Mã giảm 30k

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Cách Mạng Tháng 8

1082 Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình, TP. HCM

Mã giảm 30k

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Phạm Hùng

163 Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, TP. HCM

Flash Sale

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Lý Thái Tổ

252 Lý Thái Tổ, P. 1, Quận 3, TP. HCM

Flash Sale

Xôi Bình Tiên - Tây Thạnh

115 Tây Thạnh, Tân Phú, TP. HCM

Mã giảm 30k

Xôi Bình Tiên - Âu Cơ

390 Âu Cơ, P. 10, Tân Bình, TP. HCM

Flash Sale

Yêu thích

Xôi Bình Tiên - Nguyễn Văn Nghi

254 Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp, TP. HCM

Mã giảm 30k

Công ty

  • Giới thiệu
  • Trung tâm Trợ giúp
  • Quy chế
  • Điều khoản sử dụng
  • Bảo mật thông tin
  • Giải quyết khiếu nại
  • Liên hệ
  • Hợp tác nhân viên giao nhận
  • Đăng ký quán
  • ShopeeFood Uni
  • Shopee Blog

Ứng dụng ShopeeFood

Đặt món trực tuyến giao hàng tận nơi

© 2026 ShopeeFood

Địa chỉ công ty

Công Ty Cổ Phần Foody

Lầu G, Tòa nhà Jabes 1,

số 244 đường Cống Quỳnh, phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TPHCM

Giấy CN ĐKDN số: 0311828036

do Sở Kế hoạch và Đầu tư TP.HCM cấp ngày 11/6/2012,

sửa đổi lần thứ 23, ngày 10/12/2020

Chịu trách nhiệm quản lý nội dung và vấn đề bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng: Nguyễn Hồ Quảng Giang

Điện thoại liên hệ: 028 71096879

Email: cskh@support.shopeefood.vn

ĐÃ ĐĂNG KÝ BỘ CÔNG THƯƠNG